



KWAYA YA MTAKATIFU KIZITO
PAROKIA YA MWENYEHERI ANUARITE MAKUBURI

+255742000089|+255713975788

www.kmkmakuburi.co.tz

stkizitochoir@gmail.com



TUMPE BWANA SADAKA-F. NYUNDO

Kiitikio

Tumpe Bwana, Sadaka, (Tumpe sadaka iliyo njema sisi, wana wa Mungu tumpe Bwana) x2

Mashairi

1. Sadaka za mababu hapo zamani, nyama walizichinja wakazitoa.
2. Nasi tuige mfano wa babu zetu, hivyo fedha mfukoni tukazitoe
3. Mkate pia divai ni kazi yetu, sisi viumbe wake tumpe Bwana
4. Vyote tokea mwanzo ni mali yake, akavitugawia vikawa vyetu
5. Sasa tuvirushe avigeuze, kuwa mwili na damu ya Bwana Yesu
6. Chakula cha miili atakifanya, bora kwa roho zetu uzima wetu.